Vipengele
Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: mashine ya kusafisha mikono isiyoguswa imeundwa ili kutoa sanitizer ya mikono au pombe, na kutoa kipimo cha moja kwa moja cha dawa, ambayo huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kuondoa uchafuzi mtambuka, na kufikia usafi bora wa mikono.
Rahisi na Safi: weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.
Vipimo
| Nambari ya Bidhaa: | F1307 |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 120x120x260 mm |
| Rangi: | Nyeupe |
| Uwezo: | 1000ml |
| Nyenzo: | Plastiki ya Uhandisi ya Virgin ABS 100% |
| Chupa: | Inaweza kujazwa tena |
| Uzito wa Bidhaa: | kilo 0.90 |
| Nguvu Kwa: | Betri 4 za Ukubwa wa C au Adapta ya 110V/220V * Betri hazijajumuishwa |
| Usakinishaji: | Stendi Iliyowekwa Ukutani/Sakafu |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Matumizi: | Pampu ya Kioevu 1: 1ml Kila Wakati |
| Pampu ya Povu 2: 0.8ml Kila Wakati | |
| Pampu ya Kunyunyizia 3: 0.8ml Kila Wakati | |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Ufungashaji: | Kipande 1/sanduku la kahawia; vipande 15/katoni |
| Ukubwa wa Katoni: | 65.5X41X29cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 13.80/14.50kg |
Orodha ya Ufungashaji:
Kisambazaji x1
Kebo ya USB x1
Mwongozo x1
Skurubu za kupachika ukutani x2
Kifungo cha usaidizi x 1
Maelezo: betri na adapta ya USB hazijajumuishwa kwenye kifurushi
Uhakikisho wa ubora:
1. Kila mchakato wa uzalishaji hukaguliwa na timu yetu ya QC
2. Ubora unahakikishwa na mhandisi wa kitaalamu
3. Vyeti vya CE, FCC, ROHS vimeidhinishwa na vina hati miliki zinazomilikiwa na watu binafsi
Huduma kwa Wateja
1. Swali lako linalohusiana na bidhaa au bei yetu litajibiwa ndani ya saa 24.
2. Endelea kuwafahamisha wateja wetu kuhusu mchakato wa uzalishaji na kusaidia kupanga ukaguzi wa ubora inapobidi.
3. Dhamana ya mwaka mmoja na huduma ya baada ya mauzo yenye uwajibikaji.
4. Timu ya wataalamu wa mauzo na wahandisi ili kuhakikisha uzoefu mzuri wa ununuzi.
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.