Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: mashine ya kuua vijidudu kwa mikono isiyoguswa imeundwa ili kutoa dawa ya kusafisha mikono au pombe, na kutoa kipimo cha moja kwa moja cha dawa, ambayo huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kufikia usafi bora wa mikono.
Rahisi na Safi: weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.
| Nambari ya Bidhaa: | DAZ-BOX yenye Stendi ya Sakafu |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 410x200x120mm |
| Rangi: | Fedha |
| Uwezo: | 2500ml |
| Nyenzo: | Chuma kilichofunikwa kwa unga kimekamilika |
| Muda wa Kutoa: | Sekunde 0.2-0.5 |
| Umbali wa Kusambaza | Inchi 1.5-3 |
| Stendi ya Sakafu: | Nyenzo ya Trei: Chuma chenye mipako ya unga Nyenzo ya Tube: Alumini yenye mipako ya unga Nyenzo ya Msingi wa Kusimama: Chuma chenye mipako ya unga |
| Aina ya Pampu: | Kudondosha/Kunyunyizia/Kupoza Povu si lazima |
| Ugavi wa Umeme 1: | Umeme wa DC |
| Ugavi wa Umeme 2: | Betri za Ukubwa wa 4*C |
| Muda Mrefu wa Betri: | > Mizunguko 30,000 |
| Cheti | CE, RoHS, FCC |
| Ufungashaji: | Seti 1/katoni |
| Ukubwa wa Katoni: | 47X36.5X39.5cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 9.5/10.35kgs |




Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.