Uwezo mkubwa: kisambazaji hiki cha kusafisha mikono kiotomatiki kina uwezo mkubwa wa mililita 1000, kinachofaa kwa matumizi ya vimiminika mbalimbali vya kuua vijidudu na vitakasa mikono, kwa matumizi ya kila siku na matumizi ya kitaalamu, kinachofaa kwa ajili ya nyumbani, hoteli, hospitali au sehemu zingine za umma.
Rahisi na Safi: weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.

| Nambari ya Bidhaa: | F1307 yenye stendi ya sakafu |
| Ukubwa wa Sabuni ya Kuoshea Sabuni: | 120x120x260 mm |
| Rangi ya Sabuni: | Nyeupe |
| Uwezo wa Kusambaza Sabuni: | 1000ml |
| Nyenzo ya Kusambaza Sabuni: | Plastiki ya Uhandisi ya Virgin ABS 100% |
| Chupa ya Kusambaza Sabuni: | Inaweza kujazwa tena |
| Uzito wa Kisambaza Sabuni: | kilo 0.90 |
| Nguvu Kwa: | Betri ya Ukubwa wa 4*C au Adapta ya 110V/220V |
| Stendi ya Sakafu: | Nyenzo ya Trei: Chuma chenye mipako ya unga Nyenzo ya Tube: Alumini yenye mipako ya unga Nyenzo ya Msingi wa Kusimama: Chuma chenye mipako ya unga |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Matumizi: | Pampu ya Kioevu 1: 1ml Kila Wakati |
| Pampu ya Povu 2: 0.8ml Kila Wakati | |
| Pampu ya Kunyunyizia 3: 0.8ml Kila Wakati | |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Ufungashaji: | Seti 1/katoni |
| Ukubwa wa Katoni: | 36X34X20cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | Kilo 5.6/6.2 |
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.