Vipengele
Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: kisambaza sabuni otomatiki kisichoguswa kimeundwa kutoa sabuni ya mikono au pombe, na kutoa kipimo otomatiki cha dawa, ambacho huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kuondoa uchafuzi mtambuka, na kufikia usafi bora wa mikono.
Betri Inaendeshwa: kifaa hiki cha kusambaza sabuni ya pombe kinaendeshwa na betri, pia kinaendeshwa na adapta. (Hakijawekwa adapta ya kuchaji na betri)
Rahisi na Safi: weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.
Vipimo
| Vigezo vya Kiteknolojia | |
| Nambari ya Mfano | F1407 |
| Betri | Betri 4 za ukubwa wa C au kebo ya USB |
| Vifaa | ABS+HDPE ya kiwango cha juu, haijarejeshwa |
| Rangi | nyeupe, rangi zingine zinaweza kubinafsishwa |
| Kipimo | 121.7x131.5x302 mm |
| Uwezo | 2500 ml |
| Uzito wa Bidhaa | Kilo 0.95 |
| Ufungashaji | Kipande 1/sanduku la ndani; Vipande 10/katoni |
| Ukubwa wa Katoni | 81X33X36.5cm |
| Aina za pua | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Uwekaji | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
Inajumuisha:
Kisambazaji x1
Kebo ya USB x1
Mwongozo x1
Kifungo cha usaidizi x1
Skurubu za kupachika ukutani x2
Maelezo: betri na adapta ya kuchaji hazijajumuishwa kwenye kifurushi
Maombi:
Kisambaza sabuni cha kugusa kiotomatiki cha Siweiyi hutumika sana kwa ajili ya kuua vijidudu kwa mikono nyumbani, ofisini, hotelini, madukani, shuleni, hospitalini, n.k., kinapatikana kwa matumizi ya mtu binafsi na ya umma.
Huduma kwa Wateja
1.Ulizo lako linalohusiana na bidhaa au bei yetu litajibiwa ndani ya saa 24.
2. Endelea kuwafahamisha wateja wetu kuhusu mchakato wa uzalishaji na kusaidia kupanga ukaguzi wa ubora ikiwa ni lazima.
3. Dhamana ya mwaka mmoja na huduma ya baada ya mauzo yenye uwajibikaji.
4. Timu ya wataalamu wa mauzo na uhandisi ili kuhakikisha uzoefu mzuri wa ununuzi.
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.