Uwezo mkubwa: kisambazaji hiki cha kusafisha mikono kiotomatiki kina uwezo mkubwa wa mililita 1200, kinachofaa kwa matumizi ya vimiminika mbalimbali vya kuua vijidudu na vitakasa mikono, kwa matumizi ya kila siku na matumizi ya kitaalamu, kinachofaa kwa ajili ya nyumbani, hoteli, hospitali au sehemu zingine za umma.
Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: mashine ya kusafisha mikono isiyoguswa imeundwa ili kutoa sanitizer ya mikono au pombe, na kutoa kipimo cha moja kwa moja cha dawa, ambayo huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kuondoa uchafuzi mtambuka, na kufikia usafi bora wa mikono.


| Nambari ya Bidhaa: | K9 Pro Dual |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 121.7×131.5×302 mm |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1200ml |
| Kupima Umbali: | Sentimita 2-10 |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Kifurushi cha K9 Pro Package Dual: | Kipande 1/sanduku la rangi; Vipande 9/katoni |
| Kisanduku kimoja cha rangi kinajumuisha: kisambazaji 1, trei ya matone 1, 1 ya mwongozo, kebo 1 ya USB, skrubu 2 za ukutani. | |
| 15.5×15.5×31.5cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9.45/11.60kg | |
| Kifurushi cha Tripodi: | Kipande 1/sanduku la kahawia; vipande 20/katoni |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.