Video
Vipengele:
Kipimo cha halijoto ya umbali mrefu: kikiwa na kipima joto cha ubora wa juu ndani, kisambaza sabuni ya kipimajoto cha sabuni ya kioevu ya K9 Pro F kinaweza kufuatilia halijoto hadi mita 3, kinafaa sana kutumika katika maeneo ya umma, kama vile shule, hoteli, hospitali, maduka makubwa, n.k.
Mtindo Uliowekwa Ukutani: kisambazaji cha sanitizer cha kiotomatiki kinachowekwa ukutani hufanya kazi vizuri katika kuweka uso wa kaunta ukiwa safi na bila uchafu.
Betri Inaendeshwa na Inaweza Kuchajiwa: kifaa hiki cha kusambaza sabuni ya pombe kinaendeshwa na betri za AA au 18650, na pia kinaweza kuendeshwa na adapta. (Haijawekwa adapta ya kuchaji na betri).
Rahisi na Safi: Weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni kiotomatiki, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k. Inapima halijoto ya mikono na paji la uso kwa wakati mmoja.


| Nambari ya Bidhaa: | K9 Pro F |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 121.7×131.5×302 mm |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1200ml |
| Kupima Umbali: | 3m |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Ufungashaji: | Kipande 1/sanduku la rangi; Vipande 9/katoni |
| Sanduku la Rangi Linajumuisha: | Kisambazaji x1 Kebo ya USB x1Mwongozo x1Kifungo kinachounga mkono x1Skurubu za kupachika ukutani x2Treyi ya matone x1Funnel x1Treyi ya kifuniko cha nyuma x1Kiasi cha katoni: vipande 9/katoniSaizi kuu ya katoni: 49x495x35 CMUzito: kilo 11.6/Katoni Maelezo: betri na adapta ya USB hazijajumuishwa kwenye kifurushi |
| Saizi ya Kisanduku cha Rangi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Ukubwa wa Katoni: | 49x495x35cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 9.45/11.60kg |
| Nambari ya Bidhaa: | K9 Pro F |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 121.7×131.5×302 mm |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1200ml |
| Kupima Umbali: | 3m |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Ufungashaji: | Kipande 1/sanduku la rangi; Vipande 9/katoni |
| Sanduku la Rangi Linajumuisha: | Kisambazaji x1 Kebo ya USB x1Mwongozo x1Kifungo kinachounga mkono x1Skurubu za kupachika ukutani x2Treyi ya matone x1Funnel x1Treyi ya kifuniko cha nyuma x1Kiasi cha katoni: vipande 9/katoniSaizi kuu ya katoni: 49x495x35 CMUzito: kilo 11.6/Katoni Maelezo: betri na adapta ya USB hazijajumuishwa kwenye kifurushi |
| Saizi ya Kisanduku cha Rangi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Ukubwa wa Katoni: | 49x495x35cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 9.45/11.60kg |
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.