Video
Vipimo
| Nambari ya Bidhaa: | K9 Pro Plus |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 121.7×131.5×302 mm |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1200ml |
| Kupima Umbali: | Sentimita 2-10 |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Ufungashaji: | Kipande 1/sanduku la rangi; Vipande 9/katoni |
| Sanduku la Rangi Linajumuisha: | Kisambazaji x1 Kebo ya USB x1Mwongozo x1Kifungo kinachounga mkono x1 Skurubu za kupachika ukutani x2 Trei ya matone x1 Faneli x1 Trei ya kifuniko cha nyuma x1 Kiasi cha katoni: 9 pcs/katoni Saizi kuu ya katoni: 49x49x36 CM Uzito: kilo 11.6/Katoni Maelezo: betri na adapta ya USB hazijajumuishwa kwenye kifurushi |
| Saizi ya Kisanduku cha Rangi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Ukubwa wa Katoni: | 49x495x36cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 9.45/11.60kg |
Vipengele:
1. Inaweza kuwekwa kwenye eneo-kazi, ukutani, tripod
2. Inasaidia lugha 18
3. Vyanzo vya umeme: USB, AA 4 au betri 2 za 18650
4. Hati miliki inayomilikiwa na mtu binafsi, CE, ROHS, FCC imeidhinishwa
5. Nozeli nyingi: dawa ya kunyunyizia, kudondosha, povu
7. OEM na ODM zinapatikana


Huduma kwa Wateja:
1.Ulizo lako linalohusiana na bidhaa au bei yetu litajibiwa ndani ya saa 24.
2. Endelea kuwafahamisha wateja wetu kuhusu mchakato wa uzalishaji na kusaidia kupanga ukaguzi wa ubora ikiwa ni lazima.
3. Dhamana ya mwaka mmoja na huduma ya baada ya mauzo yenye uwajibikaji.
4. Timu ya wataalamu wa mauzo na uhandisi ili kuhakikisha uzoefu mzuri wa ununuzi.
Uhakikisho wa ubora:
1. Kila mchakato wa uzalishaji hukaguliwa na timu yetu ya QC
2. Ubora unahakikishwa na mhandisi wa kitaalamu
3. Vyeti vya CE, FCC, ROHS vimeidhinishwa na vina hati miliki zinazomilikiwa na watu binafsi
4. Dhamana ya mwaka mmoja
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.