Video
Vipimo
| Nambari ya Bidhaa: | K9 Pro Plus yenye Wifi kutoka Tuya App |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 121.7×131.5×302 mm |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1200ml |
| Kupima Umbali: | Sentimita 2-10 |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 30℃-39℃ (86℉-102.2℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Ufungashaji: | Kipande 1/sanduku la rangi; Vipande 9/katoni |
| Sanduku la Rangi Linajumuisha: | Kisambazaji 1, trei 1 ya matone, 1 ya mwongozo, kebo 1 ya USB, skrubu 2 za ukutani. |
| Saizi ya Kisanduku cha Rangi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Ukubwa wa Katoni: | 49x495x36cm |
| Kaskazini Magharibi/Kilomita GW: | 9.45/11.60kg |
| Faida: | |
| * Badilisha Lugha | * Kipimo Kinachoweza Kurekebishwa |
| * Kiwango cha Sauti Kinachoweza Kurekebishwa | * Rekodi data ya kipimo cha halijoto |
| * Mpangilio wa Uwezo | * Programu Moja inaweza kudhibiti kazi nyingi |

Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: kisambazaji hiki cha vitakasa mikono kisichogusa kimeundwa kutoa vitakasa mikono au pombe, na kutoa kipimo cha moja kwa moja cha dawa, ambacho huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kuondoa uchafuzi mtambuka, na kufikia usafi bora wa mikono.
Mtindo Uliowekwa Ukutani: Kisambaza sabuni kilichowekwa ukutani hufanya kazi vizuri katika kuweka vitu visivyo na mpangilio wa kaunta.
Betri Inaendeshwa na Inaweza Kuchajiwa: kifaa hiki cha kusambaza sabuni ya pombe kinaendeshwa na betri, pia kinaendeshwa na adapta. (Haina adapta ya kuchaji na betri)
Wifi inapatikana: inaungwa mkono na Tuya App ambayo unaweza kupakua kutoka kwa simu zako za mkononi. Kwa hiyo, unaweza kudhibiti utendaji wote, rahisi na unaokufaa.
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.