Kitambuzi otomatiki kinaendeshwa: mashine ya kuua vijidudu kwa mikono isiyoguswa imeundwa ili kutoa dawa ya kusafisha mikono au pombe, na kutoa kipimo cha moja kwa moja cha dawa, ambayo huwezesha kusafisha mikono haraka na kwa urahisi na kufikia usafi bora wa mikono.
Rahisi na Safi: weka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kusambaza sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kusambaza sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.


| Nambari ya Bidhaa: | F18 |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 350ml |
| Kupima Umbali: | Sentimita 2-10 |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 0℃ -42℃ (0℉-107.6℉) |
| Joto la Kufanya Kazi: | 10-40℃ (50℉-104℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa (37.3-39℃) |
| Nguvu Kwa: | Betri ya AA, betri ya 18650, aina ya umeme ya C |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Kifurushi cha F18: | Kipande 1/sanduku la rangi; vipande 12/katoni |
| Kisanduku kimoja cha rangi kinajumuisha: kisambazaji 1, trei ya matone 1, 1 ya mwongozo, kebo 1 ya USB, skrubu 2 za ukutani. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kg | |
| Kifurushi cha Tripodi: | Kipande 1/sanduku la kahawia; vipande 20/katoni |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.