Kihisio otomatiki kinaendeshwa: mashine ya kuua vijidudu kwa mikono isiyoguswa imeundwa ilinebulaekitakasa mikono au pombe, na kutoa kipimo cha kiotomatiki cha dawa, ambacho huwezesha kuua vijidudu kwa mikono haraka na kwa urahisiesusafi bora wa mikono.
Rahisi na Usafi:jWeka mkono wako chini ya kitambuzi ili kuwasha kifaa cha kutolea sabuni, unaweza kuepuka maambukizi kwa ufanisi bila kugusa kifaa cha kutolea sabuni. Inafaa kwa maeneo ya umma kama vile ofisi, hoteli, hospitali, taasisi za matibabu, shule, n.k.






| Nambari ya Bidhaa: | F12 |
| Ukubwa wa Bidhaa: | 126.2*18m2.2*271.5m |
| Volti: | 5V 2A |
| Uwezo: | 1000ml |
| Kupima Umbali: | Sentimita 2-10 |
| Kiasi cha Sauti: | Kiwango cha 1-4 Kinachoweza Kurekebishwa |
| Kipimo: | 0.1-2ml inayoweza kubadilishwa |
| Usakinishaji: | Kilichowekwa Ukutani, Eneo-kazi, Stendi ya Tripodi |
| Aina ya Pampu: | Hiari (Pumpu ya Kunyunyizia/Kudondosha/Povu) |
| Kipimo cha Umbali: | 0℃ -42℃ (0℉-107.6℉) |
| Joto la Kufanya Kazi: | 10-40℃ (50℉-104℉) |
| Joto la Kengele: | Inaweza kurekebishwa (37.3-39℃) |
| Nguvu Kwa: | Betri ya AA, betri ya 18650, Aina ya C ya umeme |
| Cheti: | CE, ROHS, FCC |
| Matangazo katika lugha 18: | |
| Kichina, Kiingereza, Kihispania, Kijapani, Kireno, Kikorea, Kijerumani, Kifaransa, Kirusi, Kiitaliano, Kiarabu, Kitukish, Thailand, Kikambodia, Kiindonesia, Kibengali, Kihindi, Kivietnam | |
| Kifurushi cha F12: | Kipande 1/sanduku la rangi; vipande 12/katoni |
| Kisanduku kimoja cha rangi kinajumuisha: kisambazaji 1, trei ya matone 1, 1 ya mwongozo, kebo 1 ya USB, skrubu 2 za ukutani. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kg | |
| Kifurushi cha Tripodi: | Kipande 1/sanduku la kahawia; vipande 20/katoni |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Tangu kuanzishwa kwake, kiwanda chetu kimekuwa kikitengeneza bidhaa za daraja la kwanza duniani kwa kuzingatia kanuni
ubora kwanza. Bidhaa zetu zimepata sifa nzuri katika tasnia na uaminifu wa thamani miongoni mwa wateja wapya na wa zamani.